ชุมชนนักศึกษาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ยินดีต้อนรับ ทุกท่านนะครับ มาย้อนอดีตกัน

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
ta46
Admin
ta46

ยินดีต้อนรับ ทุกท่านนะครับ มาย้อนอดีตกัน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ยินดีต้อนรับ ทุกท่านนะครับ มาย้อนอดีตกัน   ยินดีต้อนรับ ทุกท่านนะครับ มาย้อนอดีตกัน I_icon_minitimeFri Oct 29, 2010 10:35 pm

อันนี้เป็นระเบียงภาพ แยกมาอีกอันนะครับ
ทำเอาไว้ให้รุ่นก่อนๆ เข้ามาระลึกอดีตกัน

เพราะเดี๋ยวถ้าโพสลงในระเบียงภาพอันใหม่ แล้วจะตาลายกัน ปนกันไปหมด
ก็เลยทำระเบียงภาพเพิ่มอีกหัวข้อนึง ให้ดูง่ายขึ้นดีกว่านะครับ

จะเป็นที่รวมรูปตั้งแต่ปีการศึกษา 2549 ขึ้นไปครับ

เดี๋ยวจะลองไปค้นกรุ และก็พยายามไปหารูปจากที่ถ่ายเอง และจากพี่ๆ ที่เคยโพสในเว็บต่างๆ ที่ยังคงเหลือเก็บไว้อยู่
ก็จะค่อยๆ พยายามรวมๆ เอามาลงดูเท่าที่มีนะครับ

ถ้าพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ท่านใด มีรูปเก่าๆ อยากเอามาแบ่งบันกันอีก ก็เอามาโพสลงได้นะครับ
หรือถ้าจะเอามาฝากให้ผมลงเพิ่มเติมก็ได้นะครับ

^^

happy

ยินดีต้อนรับ ทุกท่านนะครับ มาย้อนอดีตกัน Old_soc
รูปถ่ายจาก : น้องนัท'47
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://socanpcmu.forumth.com
ta46
Admin
ta46

ยินดีต้อนรับ ทุกท่านนะครับ มาย้อนอดีตกัน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ยินดีต้อนรับ ทุกท่านนะครับ มาย้อนอดีตกัน   ยินดีต้อนรับ ทุกท่านนะครับ มาย้อนอดีตกัน I_icon_minitimeSun Oct 31, 2010 10:36 pm

เออ... ลืมบอกไป
ตอนปี 50 ไม่ค่อยมีรูปนะครับ
กล้องตัวเก่าเสียช่วงนั้นพอดี
ใครมีรูป ช่วงปี 50 ก็เอามาฝากลงได้นะครับ

(เคยถามเรื่องรูปของปี 50 จากเจ้าแบงก์'47 แล้วคุณแบงก์ ก็เงียบหายไปเลย)

หรือถ้าอยากดูรูปปี 50 ก็ลองไปถามๆ จากคนที่ถ่ายรูปดูนะครับ

ไม่มีใครเอารูปมาให้เลย ถ้ารูปไม่มีก็อย่าว่ากันน้าาาา

เหอๆๆๆ

ahh
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://socanpcmu.forumth.com

ยินดีต้อนรับ ทุกท่านนะครับ มาย้อนอดีตกัน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» ยินดีต้อนรับ ชาว soc-anp cmu สู่บอร์ดใหม่ครับ