ชุมชนนักศึกษาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ขอข้อมูลทำเว็บภาคใหม่คร้าบ ด่วนๆนะคร้าบ!!!!!

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
????????
ผู้มาเยือน

ขอข้อมูลทำเว็บภาคใหม่คร้าบ ด่วนๆนะคร้าบ!!!!!  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ขอข้อมูลทำเว็บภาคใหม่คร้าบ ด่วนๆนะคร้าบ!!!!!    ขอข้อมูลทำเว็บภาคใหม่คร้าบ ด่วนๆนะคร้าบ!!!!!  I_icon_minitimeTue Apr 12, 2011 1:10 pm

อันนี้เป็นข้อความฝากมาจาก อ.อรัญญา ศิริผล ภาคเรานี่เอง

อ.กำลังจะทำเว็บไซต์ภาค และจะปรับปรุงหลักสูตร ก็เลยจะขอความเห็นจากศิษย์เก่าสักหน่อย
ช่วยตอบคำถาม สองข้อนี้นะคะ
1. ความรู้ทางสังคมวิทยาและมานุษยวิทยาที่ได้เรียน มีคุณูปการต่อชีวิตและโลกทางสังคมนอกห้องเรียนอย่างไรบ้าง
2. การศึกษาทางสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา ของมช. มีจุดดี จุดเด่น หรือ จุดด้อย อะไร และควรปรับปรุงอย่างไร

หรือมีความเห็นเพิ่มก็โอเค ไม่ว่ากัน และก็ขอรูปภาพของท่าน รวมไปถึงรหัสนักศึกษา ชื่อ แล้วก็สถานภาพปัจจุบัน คือ ทำอะไรอยู่นะครับ

อยากได้ข้อมูลช่วงสิ้นเดือนนี้ครับ

ฝากกระจายข่าวให้รุ่นพี่ ปีเก่าๆ ทุกคนๆ ด้วยนะครับ

ขึ้นไปข้างบน Go down
????????
ผู้มาเยือน

ขอข้อมูลทำเว็บภาคใหม่คร้าบ ด่วนๆนะคร้าบ!!!!!  Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ขอข้อมูลทำเว็บภาคใหม่คร้าบ ด่วนๆนะคร้าบ!!!!!    ขอข้อมูลทำเว็บภาคใหม่คร้าบ ด่วนๆนะคร้าบ!!!!!  I_icon_minitimeTue Apr 12, 2011 1:15 pm

ส่งข้อมูลกลับไปได้ที่ aranyas@yahoo.com หรือเฟซบุ๊ค อาจารย์ก็ได้นะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอข้อมูลทำเว็บภาคใหม่คร้าบ ด่วนๆนะคร้าบ!!!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1