ชุมชนนักศึกษาสังคมวิทยาและมานุษยวิทยา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
??
ผู้มาเยือน

socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ   socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ I_icon_minitimeMon Mar 14, 2011 8:49 pm

หายไปนาน แล้ว พอทราบมั้ย
ขึ้นไปข้างบน Go down
ta46
Admin
ta46

socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ   socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ I_icon_minitimeSun Mar 20, 2011 12:52 am

อันนี้ไม่ทราบเหมือนกันครับ
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้รับข้อมูลใหม่ๆ เลยอะครับ
ฉบับเก่าที่เคยโหลดได้จากเว็บคณะสังคมฯ ตอนนี้ก็โหลดไม่ได้แล้ว ไม่รู้ว่าเกิดจากอะไรเหมือนกันครับ
หรือคงต้องติดต่อข้อมูลทางภาควิชาอีกทีหนะครับ
แต่ถ้ามีน้องๆ ติดต่อมาประชาสัมพันธ์เมื่อไหร่ ก็จะนำข้อมูลมาลงเว็บนะครับ
หรือใครมีข้อมูลเพิ่มเติม ก็นำมาบอกกันด้วยก็ดีครับ

hi
http://socanpcmu.forumth.com
teetea52
soc-anp ระดับกลาง
teetea52

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ   socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ I_icon_minitimeThu May 05, 2011 5:41 pm

มีคนบอกว่า socanp newsletter ไปทำเป็นแบบออนไลน์ จริงป่าวอ่ะคะพี่ต้า oh no
ta46
Admin
ta46

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ   socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ I_icon_minitimeFri May 06, 2011 3:11 pm

teetea52 พิมพ์ว่า:
มีคนบอกว่า socanp newsletter ไปทำเป็นแบบออนไลน์ จริงป่าวอ่ะคะพี่ต้า oh no

ออนไลน์แบบไหนเหรอน้องตี้ ฉบับใหม่เหรอ พี่ก็ไม่รู้เรื่องฉบับใหม่อะไรเหมือนกัน
แต่ฉบับเก่า เคยมีให้โหลดในเว็บภาควิชาด้วยหนะ แต่ตอนนี้เหมือนว่าจะโหลดไม่ได้แล้ว ฉบับใหม่ก็ไม่เห็นมีน้องๆ มาประชาสัมพันธ์เลย
เลยไม่รู้ความคืบหน้าเท่าไหร่หนะ คนไหนรู้รายละเอียดก็รบกวนเข้่ามาแจ้งให้ทราบด้วยนะค้าบบบบ
หรือเข้าไปบอกพี่ที่ facebook ก็ได้ครับ

ทำการบ้าน
teetea52
teetea52

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ   socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ I_icon_minitimeSat May 07, 2011 8:52 am

เค้าก็ไม่แน่ใจอ่ะพี่ต้า ตอนเค้าอยู่ปี1เค้าเคยได้ พออยู่ปี2มันไม่เห็นมี

เค้าเคยถามพี่ (สักคนอ่ะจำไม่ได้แล้วอ่ะ) เค้าบอกว่าตอนนี้มันมีแบบออนไลน์สักที่อ่ะ

หรืออะไรประมาณนี้อ่ะคร่า
ta46
Admin
ta46

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ   socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ I_icon_minitimeThu Jul 28, 2011 6:34 pm

อ่าาา
ลืมเข้ามาอัพเดทเลยครับ
er

พอดีตอนไปถ่ายรูปห้องเชียร์'54
มีน้องเอา soc-anp newsletter มาแจกแถวซุ้มหนะครับ
(ไม่รู้ตอนนี้หมดรึยังนะครับ)
มีฉบับปีที่ 3,4,5 (น่าจะเป็นของรหัส 48-50 ที่เป็นคนทำขึ้นมา)
ก็เลยขอน้องเค้ามา 3 เล่ม
(ฉบับ 1-2 เหมือนเคยซื้อเก็บไว้ที่บ้าน แล้วก็มีแบบ PDF เก็บไว้ที่ไหนซักที่นี่แหละครับ)

ตอนนี้ 3 เล่มนี้ยังอยู่ที่ห้องทำงานที่ตึกปฏิบัติการ คณะสังคมฯ (ห้อง 04-008)
ถ้ามีพี่คนไหนสนใจ ลองแวะมาอ่านเล่นก่อนได้นะครับ
แต่ไม่รู้ว่าเขาทำแบบ PDF ด้วยรึปล่าวนะครับ ลืมถามซะงั้น
cry

socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ Sa_newsletter

ทำการบ้าน
ta46
Admin
ta46

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ   socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ I_icon_minitimeSat May 19, 2012 1:23 pm

ตอนนี้เหมือนจะมีเล่มใหม่ออกมาแล้วนะครับ
เป็นฉบับปีที่ 6 เล่มที่ 2 ของน้องรหัส 51(เล่ม 1 เหมือนออกมาหลายเดือนแล้ว แต่ลืมถ่ายรูปเก็บไว้นะครับ)
พี่ๆ หรือท่านใดที่สนใจ ลองติดต่ออาจารย์จิ๋ว ที่ภาควิชาดูนะครับ เหมือนว่าจะขายเล่มละ 30 บาทมั้งครับ เพื่อสนับสนุนการทำงานอื่นๆ ต่อไปด้วยครับ
ahh

socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ DSC_5715s

socanp newsletter เล่มใหม่หาอ่านได้ที่ไหนครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1